

JIMBO KATOLIKI LA GEITA



HOSPITALI TEULE YA HALMASHAURI YA WILAYA YA SENGEREMA

Unapojibu tafadhali taja

Kumb. Na. SCDH/GCL/VOL. II/35/2022

08/11/2022

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI:

Hospitali Teule Halmashauri ya Wilaya ya Sengerema inaendeshwa chini ya Jimbo Katoliki la Geita ikishirikiana na Serikali Wizara ya Afya chini ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri Wilaya ya Sengerema katika utoaji wa huduma za afya kwa wananchi.

Aidha Katika ushirikiano huo, hospitali imepata kibali cha **AJIRA MPYA** tarehe 07/11/2022 kutoka kwa **Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais Menejiment ya Utumishi wa Umma na Utawala bora** chenye **Kumb. Na. FA. 10/128/01/L/59** ya tarehe 22/09/2022.

Mganga Mfawidhi wa Hospitali Teule Halmashauri ya wilaya ya Sengerema anapenda kutangaza nafasi moja ya ajira kwa kada ifuatayo;

1. Tabibu wa Meno daraja la II Nafasi 1

SIFA ZA JUMLA KWA WAOMBAJI

- i. Mwombaji anatakiwa awe Raia wa Tanzania na wenye umri usiozidi miaka 45.
- ii. Mwombaji aambatishe cheti cha kuzaliwa
- iii. Mwombaji ambaye tayari ni Mtumishi wa Umma na amejipatia sifa za kuingilia katika kada tofauti na alizonazo, apitishie barua yake ya maombi ya nafasi za kazi kwa Waajiri wake.
- iv. Mwombaji aambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V) yenye anwani na namba za simu zinazopatikana pamoja na majina ya Wadhamini (referees) watatu wa kuaminika.
- v. Maombi yote yaambatishwe na vyeti vya taaluma, maelezo, nakala za vyeti vya Kidato cha nne na kidato cha sita kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husika.
 - ✓ Certificates
 - ✓ Cheti cha mtihani wa Kidato cha IV na VI

- ✓ Computer Certificate
- ✓ Vyeti vya kitaaluma (Professional certificate from respective boards)
- ✓ Picha moja "Passport size" ya hivi karibuni.

vi. Testimonial":, "Provisional Results", "Statement of Results", hati matokeo za kidato cha nne na sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS) **HAVITAKUBALIWA**

vii. Mwombaji aliyesoma nje ya Tanzania ahakikishe vyeti vyake vimehakikiwa na kuidhinishwa na Mamlaka husika (TCU au NECTA).

viii. Mwombaji wa nafasi ya Ajira aliyestaafishwa/kuachishwa kazi katika Utumishi wa Umma haruhusiwi kuomba isipokuwa kama anakibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.

ix. Mwombaji wa kazi ambaye tayari ni mwajiriwa katika nafasi ya kuingilia aliyeko katika Utumishi wa Umma asiombe kwa kuzingatia maelekezo yaliyo katika **Waraka Na. CAC. 45/257/01/D/140** wa tarehe **30 Novemba, 2010**.

1. **Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachuliwa hatua za sheria.**

1. **TABIBU WA MENO DARAJA LA II Nafasi 1**

SIFA ZA MUOMBAJI:

- Kuajiriwa wahitimu wa kidato chan ne au sita wenye stashahada ya Tabibu meno ya muda wa miaka mitatu kutoka chuo kinachotambuliwa na serikali
- Awe na leseni ya taaluma kutoka katika baraza lake.

Kiwango cha mshahara ni kulingana na muundo wa maendeleo ya utumishi kwa kada zilizo chini ya wizara ya afya wa mwaka 2009 Nyongeza VI : Muundo wa Utumishi wa Tabibu/Tabibu meno.

Utazingatia ngazi ya Mshahara wa Serikali TGHS B1 kwa mwezi.

KAZI NA MAJUKUMU :

- i. Kazi zote zinazofanywa na tabibu msaidizi
- ii. Kutambuwa na kutibu magonjwa ya kinywa na meno
- iii. Kusimamia watendaji na watumishi walio chini yake na kufanya upasuaji mdogo
- iv. Kushiriki katika kupanga na kutekeleza huduma za afya msingi
- v. Kushauri na kuhamasisha wananchi kuchangia huduma za afya na mfuko wa afya ya jamii
- vi. Kuweka kumbukumbu za vifaa na zana za kutolea huduma
- vii. Kuandaa na kutoa taarifa za utekelezaji wa afya ya kinywa na meno
- viii. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi

MWISHO WA KUTUMA MAOMBI ;

- i. Mwisho wa kupokea maombi ya kazi ni tarehe 21 Novemba, 2022 saa 9.30 Alasiri..
- ii. Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu uliobainishwa katika tangazo hili hayatafikiriwa.

JINSI YA KUTUMA MAOMBI ;

Maombi yote yatumwe kwa njia ya Posta kupitia anuani ifuatayo;

Mganga Mfawidhi,
Sengerema hospitali
S.L.P 20, Sengerema Mwanza

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA;


**MGANGA MFAWIDHI
SENGEREMA HOSPITALI**

