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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI YA MKATABA

HOSPITAL! YA SENGEREMA DOH KWA KUSHIRIKIANA NA SHIRIKA LA ICAP
(MSPH TANZANIA LLC) WANAKARIBISHA MAOMBI YA KAZI YA MUDA
(MKATABA WA MWAKA MMOJA) KUTOKA KWA WATANZANIA WENYE SIFA ,
UWEZO NA UJUZI WA TAALUMA ZA AFYA. NAFASI ZINAZOTANGAZWA NI
KAMA IFUATAVYO;

1. AFISA MUUGUZI MSAIDIZI - (NAFASI -2)

SIFA ZA MWOMBAJI.

Kuajiriwa wenye Elimu na Cheti cha Kidato cha nne (IV) au sita(VI)
waliohitimu mafunzo ya Stashahada katika Fani ya Uuguzi kwa miaka
miwili(2)kutoka katika vyuo vinavyotambulika naSerikali.

MAJUKUMU.

1. Kutoa ushauri na elimu ya afya kwa wateja kuhusiana na upimaji wa maambukizi

ya WU, ufuasi sahihi wa huduma endelevu za dawa za kufubaza maambukizi

pamoja na huduma jumuishi za tiba na matunzo katika kituo na jamii

inayohudumiwa na kituo husika.

II. Kutoa ushauri na elimu ya afya kwa wanafamilia na walezi kuhusiana na mbinu

za kudhibiti maambukizi mapya ya WU.

III. Kuhakikisha wateja wanaohudhuria huduma za matunzo wanapata huduma bora

kulingana na machaguo na matarajio yao kwa kuzingatia kanuni na taratibu za

wizara ya afya.



V. Kutoa taarifa za utendaji na utekelezaji wa huduma jumuishi za 95-95-95

kulingana na viashiria vya huduma za kudhibiti maambukizi.

IV. Kuweka taarifa na kumbukumbu kwa ukamilifu na usahihi kwa huduma zote

zilizotolewa kwa wateja.

VI. Kufanya majukumu mengine yote atakayoelekezwa na msimamizi wa kituo.

MSHAHARA

Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya kituo husika

2. WAPIMAJI (TESTERS) - (NAFASI -3)

SIFA ZA MWOMBAJI

Kuajiriwa wenye Elimuna Cheticha Kidato cha nne (IV) au sita(VI) walio hitimu
mafunzo ya Stashahada katika Fani ya Uuguzi kwa miakamiwili (2) kutoka
katika vyuo vinavyotambulika naSerikali.

MAJUKUMU.
I. Uhamasishaji na elimu juu ya uwepo wa Huduma za Kupima VVU

(HTS) yaani kuelimisha wateja juu ya masuala yote ya magonjwa ya

VVU na usimamizi wa matibabu pamoja na maisha ya kimsingi ya

afya.

II. Kutumika kama kiunganishi kati ya matabibu/zahanati, watu

waliopimwa na vituo vya matunzo.

III. Kutoa ushauri nasaha na kupima huku kukiwa na usiri na haki za

mgonjwa, kutoa usaidizi wa kisaikolojia na kusaidia katika rufaa na

uhusiano.

IV. Kutathmini na kuandika marejeleo yote, fanya ufuatiliaji na utoe

taarifa juu ya matokeo ya rufaa.

V. Fuatilia ubora (QA/QC)wa vifaa vya majaribio kwa nyenzo/sampuli

za udhibiti kutoka idara ya maabara.

VI. Kuhakikisha uhifadhi salama wa vitu vinavyohusiana na HTS na

kuomba/kutayarisha vifaa vyote vya matumizi vinavyohitajika kwa
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huduma za HTS.

VII. Kukusanya na kuwasilisha ripoti za HTS kila siku, wiki, kila mwezi

na robe mwaka kwa waratibu wa HTS.

VIII. Kuweka HTS sahihi na kumbukumbu za rufaa/uhusiano (vitabu vya

kumbukumbu, rejista, ripoti).

IX. Fanya kazi na mshiriki wa timu ili kufuatilia mipango ya uboreshaji

wa ubora kuhusiana na malengo/viashiria vya utendaji vilivyowekwa

X. Kuhakikisha upimaji wa VVU katika maeneo ya upimaji na kwenye

jamii unafanywa kulingana na kanuni ya Kitaifa ya Kupima VVU.

XI. Kushiriki kikamilifu katika mpango wa Kitaifa wa EQA wa upimaji wa

haraka wa VVU.

XII. Kutekeleza majukumu mengine yoyote ambayo yanaweza kuhitajika

na kiongozi wake

MSHAHARA

Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya kituo husika

3. MTEKNOLOJIA (MAABARA) - (NAFASI - 2)

SIFA ZA MWOMBAJI.
Kuajiriwa wenye Elimu na Cheti chaKidato cha nne(IV) au sita(VI) waliohitimu
mafunzo ya Stashahada katika Fani ya Maabara ya binadamu kwa miaka
mitatu (3) kutoka katika vyuo vinavyo tambulika na Serikali.

MAJUKUMU

I. Kutoa sampuli ya vipimo vya maabara. (HIV viral load ni kipaumbele), Kutuma

taarifa za wiki kwa mratibu wa huduma za maabara za TB, HVL na DBS

II. Kufanya uchunguzi wa vipimo vya maabara.

III. Kutunza kumbukumbu za majibu ya vipimo vya maabara.

IV. Kuandaa na kutumia miongozo ya kufanyia vipimo vya upimaji.
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V. Kusimamia utunzaji wa Kumbukumbu za matokeo ya vipimo vya maabara katika

Rejesta.

VI. Kutunza vifaa na Vitendea kazi vya Maabara.

VII. Kusimamia na kufanya matengenezo kinga ya kila siku ya mashine za Maabara.

VIII. Kuthibitisha na Kutoa tafsiri ya matokeo ya vipimo vya maabara.

IX. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi zinazohusiana na

elimu, uzoefu na ujuzi wake.

X. Kuhakiki na kuthibitisha njia mpya za uchunguzi wa kimaabara (new method

validation and verification).

XI. Kuhifadhi sampuli zinazotakiwa kufanyiwa uchunguzi au kupelekwa maabara za

ngazi za juu.

MSHAHARA

Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya kituo husika

4. MTEKINOLOJIA DAWA (Pharm tech) - (Nafasi -1)

Kuajiriwa wenye Elimu na Cheti chaKidato channe (IV) au sita (VI) waliohitimu
mafunzo ya Stashahada katika Fani ya dawa (famasi) kwa miaka mitatu (3)
kutoka katika vyuo vinavyotambulika na Serikali. Awe amesajiliwa na baraza la
Famasia.

MAJUKUMU YA KAZI;
1. Kuainisha mahitaji ya mwaka ya dawana vifaa na kuandaa bajeti yake.

II. Kuagiza,kununua,kuhifadhi na kusambaza dawa na vifaa tiba katika kituo chake cha
kazi na kujua mifumo yote ya utumiaji na uagizaji wa dawa zikiwemo na dawa za
wapokea huduma waishio na WU.

III. Kuweka vizuri kumbukumbu za dawa za zana mbalimbali za mifumo ya dawa
ikiwemo Pharmacy Module Database.

IV. Kuandaa orodha ya dawa za hospitali (Hospital Fomulary) kwa matumizi ya kituo
anapofanya kazi zikiwemo dawa za wapokea huduma waishio na WU.

V. Kutoa dawa na vifaatiba kwa wagonjwa zikiwemo dawa za wapokea huduma waishio
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naWU.

VI. Kusimamia matumizi sahihi yadawa.

VII. Kutengeneza dawa (compounding)kwa matumizi ya kituo anapofanya kazi

VIII. Kutoa taarifa juu ya madhara yatokanayo namatumizi yadawa (adverse drug
reaction).

IX. Kuelimisha watumishi walio chini yake,watumishi wengine wasekta ya afya na jamii
juu ya matumizi sahihi yadawa.

X. Kusimamia utekelezaji wa Sera yaTaifaya Dawa zikiwemo dawa za wapokea
huduma waishio na WU katika kituo anapofanya kazi.

XI. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi zinazohusianana
elimu, uzoefu naujuzi wake.

MSHAHARA

Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya kituo husika

5. AFISA TAKWIMU (DATA OFFICER) - (NAFASI- 3)

SIFA ZA MWOMBAJI.
Kuajiriwa wenye Elimu na Cheti cha Kidato cha nne(IV) au sita(VI)
waliohitimu mafunzo ya Stashahada na Shahada katika Fani ya Takwimu
kutoka katika vyuo vinavyotambulika na Serikali na mwenye ujuzi wa kutumia
kompyuta.

MAJUKUMU YA KAZI.

I. Diploma na zaidi kwa Sayansi ya Kompyuta, Habari za Afya, Takwimu au

Teknolojia ya Habari na Mawasiliano (lCT) au fani inayohusiana nayo.

II. Uzoefu usiopungua miaka miwili (2) wa kufanya kazi kama afisa wa

uingizaji data katika mipangilio ya programu ya WU/UKIMWI.

III. Ujuzi wa uchambuzi na utatuzi wa matatizo, ujuzi wa kufanya kazi nyingi

kwemye mashirika yasryo ya kiserikali.

IV. Uwezo wa kuwasiliana kwa ufasaha katika Kiingereza na Kiswahili.

V. Uwezo wa kufanya kazi kibinafsi na kama sehemu ya timu yenye

usimamizi mdogo.

VI. Uwezo wa kudumisha usiri katika nyanja zote ..

MSHAHARA

Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya kituo husika
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MASHARTI YAJUMLA
1.Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri usiozidi

miaka 45.
11.Waombaji wote waambatishe cheti cha kuzaliwa.
111.Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed

CV) yenye anwani na namba za simu za kuaminika pamoja na
majina ya wadhamini (referees) watatu wakuaminika.

1v.Maombiyote yaambatane na vyeti vyataaluma, nakalaza vyeti vya
kidato cha nne au cha sita kwa wale waliofikia kiwango hicho.

v. "Testmonials"."Provisional Results","Statements of Results", hati
matokeo za kidato cha nne au cha sita (FORMIV AND FORM VI
RESULTS SLIPS) HAVITAKUBALIWA.

vi. Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao
vimehakikiwa na kuidhinishwa na Mamlaka husika (TCU,
NECTAnaNACTE).

v11. Uwaasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika
watachukuliwahatuaza kisheria.

viii. Barua za maombi ya kazi ziandikwe kwa Mkono na kutumwa kwa
njia ya Posta kupitia anwani ifuatayo hapo chini

IX. Picha moja ya rangi " Passport size" ya hivi karibuni,
x. Barua zote za maombi ziandikwe kwa lugha ya Kiswahili au

Kiingereza. Hakikisha unaandika namba yako ya simu ambayo
inapatikana muda wote.

XI. Waombaji ambao ni watumishi wa umma hawataruhusiwa kuomba
nafasi hizi.

xii. Watakaochaguliwa kufanya usaili watajulishwa tarehe ya usaili kwa
njia ya simu

Xiii. Mwisho wa kupokea maombi ya nafasi hizi za kazi ni tarehe
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LlMETOLEWA NA;

MGANGA MFAWIDHI
SENGEREMA HOSPITALI
S.L.P 20
SENGEREMA -MWANZA
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